แย่แล้ว... อยู่ดีๆ ไฟในรถติดเอง กดปิดก็ไม่ได้...

<< < (2/3) > >>

enmu:
Quote from: PoPPy on September 28, 2009, 01:21:35 AM

แล้วน้ำเข้าไปในรถได้อย่างไรครับพี่ ?

บ้านเราช่วงนี้ฝนตกหนักด้วย ถนนบางเส้นน้ำทวมสูงมากเลยครับ

ก็เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย ดูแลสุขภาพด้วนนะครับ (ทั้งคน ทั้งรถ เลย 555 )

ยังไงก็ขอให้อาการหายไวๆ นะครับพี่   ;D

ลุยน้ำ เส้นศรีนครินทร์มาคร๊าบบ... 

แต่ไม่คิดว่าจะเข้า เพราะว่าเป็นแค่ช่วงสั้นๆ  เองอ่ะ

Temple:
น้ำเข้านี้แก้ได้ป่าวคับ หมายถึงไม่ให้มันเข้านะครับ  ผมขับเส้นเลียบวงแหวนตะวันออกบางช่วงต้องมุดใต้สะพาน มีน้ำท่วมเหมือนกัน ต้องกลับไปดูบ้างละ

Cefiro_Nut:
สงสัยจะเป็นที่ยางขอบประตูอ่ะครับ เคยเจอประสบการณ์กับตัวเองน้ำนองตรงที่พักเท้าคนนั่งด้านหลังฝั่งคนนั่งเต็มๆ เลยครับ

6688:
พบสาเหตุหรือยังครับ ของผมไฟจะติดเวลาเปิดประตู กดสวิทช์ตัวกลางแล้วไม่ยอมดับ กดแช่ก็ไม่ดับ

Kim R.:
เคยโดนน้ำเข้าเมือนกันครับ
นองที่นั่งด้านหลังเลย อุ่นๆด้วย ///wow

รื้อไปเหมือนันครับ  ระวังๆันหน่อย จุดเล็กๆนี่ทำให้ยาวได้เลยนะ ///nono

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page